காஞ்சிபுரம் மாவட்டத்தின் காமராஜர் மக்கள் கட்சி சார்பாக மாவட்டம் முழுவதும் நீர் மோர் வழங்கும் விழா

2/05/2024; வியாழன்

கால சூழல் காரணமாக பல்வேறு இடங்களில் கடுமையான வெப்பத்தின் தாக்கம் அதிகரித்து கொண்டிருக்கிறது. காமராஜர் மக்கள் கட்சியின் தலைவர் திரு தமிழருவி மணியன் அவர்களின் அறிவுறுத்தலின்படி மாவட்டம் தோறும் பொது மக்களுக்கு நீர்மோர் பந்தல் அமைத்து நீர்மோர் வழங்கும் திட்டம் செயல்படுத்தப்பட்டு வருகிறது.

இதில் காஞ்சிபுரம் மாவட்டம் காமராஜர் மக்கள் கட்சி மாவட்ட தலைவர் திரு.பெத்தராஜ் அவர்கள் தலைமையில் மாவட்ட இளைஞரணி மற்றும் மகளிர் அணி,பிற அணி நிர்வாகிகள் இணைந்து பொதுமக்களுக்கு 2/05/2024 இன்று நீர்மோர் வழங்கி மக்கள் பணி செய்தனர். இதில் திரு.ஜெயக்குமார் திரு.கார்த்தி திரு.பிரசாந்த் திரு.புண்ணியகோடி திரு.சரவணன் திரு.ராஜசேகர் திரு.சுரேஷ் திரு.சிவலிங்கம் திரு.கணேசன் .திருசிவகணேசன் திரு.சிவனேசன் திரு.ஜெயச்சந்திரன் ஆகியோர் கட்சி நிர்வாகிகள் தொண்டர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

நன்றி; காமராஜர் மக்கள் கட்சி, காஞ்சிபுரம் மாவட்டம்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *