மதுரை காமராஜர் மக்கள் கட்சி சார்பாக பொதுமக்களுக்கு நீர் மோர் வழங்கும் நிகழ்ச்சி

22/05/2024 ; மதுரை

கோடை வெப்ப தாக்கத்தின் காரணமாக மதுரை மாநகரில் காமராஜர் மக்கள் கட்சி சார்பாக பொதுமக்களுக்கு நீர்மோர் வழங்கும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. நிகழ்வில் பொதுமக்களுக்கு தாகம் தணிக்கும் விதமாக நீர்மோர் மற்றும் பழங்கள் உணவு பரிமாறப்பட்டது.

இதில் பொங்கல் , புளியோதரை போன்ற உணவுகளும் வழங்கப்பட்டது. இந்நிகழ்வில் மாவட்ட தலைவர் திரு அயல் ராஜ் அவர்கள் தலைமையிலும் மத்திய தொகுதி தலைவர் திரு பி.சுயம்புலிங்கம் தலைமையிலும் நடைபெற்றது .

நிகழ்வில் மாநில அமைப்பு செயலாளர் திரு .கிருஷ்ணமூர்த்தி , மாநில கொள்கை பரப்புச் செயலாளர் திரு எஸ். ஈஸ்வரன் மாவட்ட பொருளாளர் திரு ஆர் உதயகுமார், சோழவந்தான் தொகுதி தலைவர் திரு.சரவணன் மற்றும் இளைஞர் அணி, மகளிர் அணி நிர்வாகிகள் கலந்து கொண்டு பொதுமக்களுக்கு நீர்மோர் மற்றும் உணவுகளை வழங்கி சிறப்பித்தனர்.

நன்றி ,மதுரை மாவட்டம், காமராஜர் மக்கள் கட்சி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *